farin 100% Mulberry sharar da siliki noil fiber tare da m farashin MH8001SF

Takaitaccen Bayani:

Jakar PVC azaman marufi na ciki, Carton azaman marufi na waje.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Kayan abu

100% babban siliki na Mulberry

Samfura

Farashin FLSF806

Amfani

Kayan cikawa

Manufar misali

Samfurin kyauta ne, amma kwastan na buƙatar biyan kuɗi don kuɗin jigilar kaya.

Shiryawa:

Jakar PVC azaman marufi na ciki, Carton azaman marufi na waje

Bayanin samfur

Hakanan ana iya yin nonon siliki daga gajerun zaruruwa, waɗanda aka samo su kai tsaye daga kwakwalen siliki. Maimakon ci gaba da tsayin siliki, gajerun zaruruwa, waɗanda galibi ba a yi amfani da su don ƙirƙirar siliki mai inganci ba, ana amfani da su don noil ɗin siliki, wanda ke da ɗan ƙanƙara. Ya fi rauni kuma yana da ƙarancin juriya. Yana son samun ɗanɗano kaɗan, wanda ya sa ya zama kamar auduga fiye da siliki.

https://s.alicdn.com/@sc04/kf/Hf41cbd12c45642c3998c502563ad82ebd/240124487/Hf41cbd12c45642c3998c502563ad82ebd.

Tabbatar da samfur

Ga hanyar gwada fiber siliki na gaske:
1. Gwajin narkewa

Cup 1 100% Mulberry fiber siliki saka shi a cikin adadin 84 maganin kashe kwayoyin cuta, sa'an nan za a narke da kuma bace. Kofin 2 polyester ne, ba zai iya narke ba.

2. Gwajin flammability
Da fatan za a ƙone siliki, gashi da fiber na sinadari, sannan kwatanta shi:

100% ainihin siliki: farin hayaki , hayaki yana kusan iri ɗaya tare da gashin gashi, sauran yana da sauƙin niƙa a cikin foda.
Yi koyi da siliki / fiber na sinadarai: hayaki baƙar fata, ƙanshi mai laushi da filastik, sauran yana da wuyar gaske, saboda haka ba su da sauƙi a niƙa a cikin foda.

Yadda ake kula da masana'anta siliki 100% Mulberry

1. Tsabtace dabam:
Ya kamata a wanke tufafin siliki mai launin duhu 100% na mulberry ko yadudduka na siliki daban da masu launin haske.

2. Nan da nan a wanke:
Ya kamata a wanke kayan siliki mai zufa nan da nan, ko kuma a jika shi da ruwa, don Allah kar a yi amfani da fiye da digiri 30 na wanke ruwan zafi.

3. Lokacin wanke siliki, yana da kyau a yi amfani da shamfu ko ruwan shawa. Gabaɗaya, kayan wanki zai cutar da masana'anta na siliki. Don Allah kar a wanke siliki ta foda ko abin wanke ruwa.

4. Zai fi kyau a wanke da hannu. Kada a shafa ko tsaftace tare da goga mai wuya. Da fatan za a wanke a hankali sannan inuwa ta bushe.

5. Ya kamata a yi baƙin ƙarfe lokacin da 80% ya bushe.

  • Da fatan za a saka farar masana'anta a gaban masana'anta na siliki 100%, ba za a iya baƙin ƙarfe tsantsa siliki kai tsaye ba. Kada kai tsaye fesa ruwa.
  • Da fatan za a yi ƙarfe a gefe. Matsakaicin zafin jiki tsakanin digiri 100-180.

6. Ya kamata a tsaftace tarin, a bushe kuma a nannade shi da kyau. Kuma a nannade da zane da aka adana a cikin majalisar, kuma kada a sanya mothballs ko bukukuwa na kiwon lafiya.

Rarraba samfur

DSC_0953
DSC_0956

FAQ

Wane babban fa'ida zan iya ɗauka?

* Farashin masana'anta da tallafin fasaha;
* Magani na musamman don ƙirar samfuri da marufi;
* Isar da sauri tare da manyan kayayyaki;

Menene amfanin ku?

1) Kyau da Ƙarfin Hali
2) Farashin Gasa
3) Kwarewa fiye da shekaru goma
4) Sabis na Ƙwararru:

  • Kafin oda: Sabunta farashin kowane mako. Da Sabunta bayanin Kasuwa don tunani.
  • A cikin tsari: A kan jadawalin jigilar kaya, kwafin takaddun asali na mako guda, sabunta jadawalin jirgin zuwa abokin ciniki.
  • Bayan oda: Bi ingancin amsa. Za mu magance kowace matsala tare da abokin ciniki a cikin ɗan gajeren lokaci idan kuna da wata matsala bayan oda.
Menene mafi ƙarancin adadin ku?

Ya dogara da masana'anta da kuka zaɓa.
Matsakaicin adadin don masana'anta na dijital shine mita 1, don masana'anta na auduga shine mita 15, don masana'anta na yau da kullun shine 1000mts kowace launi don ƙirar ɗaya, Idan ba za ku iya isa ga mu ba.
mafi ƙarancin yawa, da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacenmu don aika wasu samfura waɗanda muke da hannun jari kuma mu ba ku farashi don yin oda kai tsaye.


  • Na baya:
  • Na gaba: